RESD3V3UCEDB15R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RESD3V3UCEDB15RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-RESD3V3UCEDB15RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-RESD3V3UCEDB15RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RESD3V3UCEDB15R
คำอธิบาย
3.3V, SOD-962, 0.55PF, BIDIRECTI
คำอธิบายโดยละเอียด
4.5V (ทั่วไป) แคลมป์ 6A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DSN0603-2J
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
4.5V (ทั่วไป)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6A (8/20µs)
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
0.55pF @ 1MHz
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
5.3V