SCT2H12NZGC11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SCT2H12NZGC11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCT2H12NZGC11
คำอธิบาย
SICFET N-CH 1700V 3.7A TO3PFM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1700 V 3.7A (Tc) 35W (Tc) ทรูโฮล TO-3PFM
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 900µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
14 nC @ 18 V
Vgs (สูงสุด)
+22V, -6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
184 pF @ 800 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
35W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1700 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-3PFM
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.5Ohm @ 1.1A, 18V