SML-D12M1WT86 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | LED YLW-GRN DIFFUSED 1608 SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สีเหลือง-สีเขียว 572nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.2V 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SML-D12M1WT86 รุ่น |
หมวดหมู่ | ขนาดเลนส์ 1.20mm x 0.80mm |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ) 2.2V |
ชุด | กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ 20mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความยาวคลื่น - เด่น |
สี | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0603 (1608 เมตริก) |
การตั้งค่า มาตรฐาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
สีของเลนส์ สีขาว | ขนาด / มิติ 1.60mm L x 0.80mm W |
ความโปร่งใสของเลนส์ กระจาย | ความสูง (สูงสุด) 0.65mm |