SML-D12M8WT86C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SML-D12M8WT86CTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SML-D12M8WT86CCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SML-D12M8WT86CDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SML-D12M8WT86C
คำอธิบาย
LED YLW-GRN 1608 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง-สีเขียว 572nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.2V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
SML-D12M8WT86C รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
สี
คุณสมบัติ
AEC-Q102
การตั้งค่า
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
ความสูง (สูงสุด)
0.65mm
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.80mm