SMLD12BN1WT86C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-SMLD12BN1WT86CTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-SMLD12BN1WT86CCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-SMLD12BN1WT86CDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMLD12BN1WT86C
คำอธิบาย
LONG LIFE TYPE MINI-MOLD CHIP LE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน 470nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.9V 0603 (1608 เมตริก)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.9V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
สี
เกรด
รถยนต์
สีของเลนส์
สีขาว
คุณสมบัติ
AEC-Q102
0603 (1608 เมตริก)
อัตรา Millicandela
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.65mm W
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.80mm
ความสูง (สูงสุด)
0.65mm