A768MS107M1JLAV027
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-A768MS107M1JLAV027TR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-A768MS107M1JLAV027CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-A768MS107M1JLAV027DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A768MS107M1JLAV027
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 100UF 20% 63V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF 63 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 27mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
A768MS107M1JLAV027 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรา
AEC-Q200
ผู้ผลิต
KEMET
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์
ชุด
คุณสมบัติ
ป้องกันการสั่นสะเทือน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
100 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2 A @ 100 kHz
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
100 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.520" (13.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.425" L x 0.406" W (10.80mm x 10.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
27mOhm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C