10ZLH470MEFC6.3X11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-1882-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
10ZLH470MEFC6.3X11
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 10V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 10 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
10ZLH470MEFC6.3X11 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C