160LLE10MEFC8X9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-1079-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
160LLE10MEFC8X9
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 160V RADIAL TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 160 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
160LLE10MEFC8X9 รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
70 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
133 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.433" (11.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
160 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C