16ZLH2200MEFC12.5X20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2933-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
16ZLH2200MEFC12.5X20
คำอธิบาย
CAP ALUM 2200UF 20% 16V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2200 µF 16 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
16ZLH2200MEFC12.5X20 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.736 A @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.48 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
17 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C