16ZLJ470M8X11.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2205-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
16ZLJ470M8X11.5
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 16V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 16 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 9000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
16ZLJ470M8X11.5 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
660 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.2 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
75 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
9000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C