16ZLR330MEFC6.3X11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-16ZLR330MEFC6.3X11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
16ZLR330MEFC6.3X11
คำอธิบาย
CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 16 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
341 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
620 mA @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
92 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C