250LEX4.7MEFC8X9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2712-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
250LEX4.7MEFC8X9
คำอธิบาย
CAP ALUM 4.7UF 20% 250V RADIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF 250 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
โมเดล EDA/CAD
250LEX4.7MEFC8X9 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
53 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
106 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.433" (11.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C