250MXG470MEFCSN25X30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2781-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
250MXG470MEFCSN25X30
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 250V SNAP TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 250 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
250MXG470MEFCSN25X30 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.71 A @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.565 A @ 10 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.984" Dia (25.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.260" (32.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 105°C