250VXG220MEFCSN22X25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2011-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
250VXG220MEFCSN22X25
คำอธิบาย
CAP ALUM 220UF 20% 250V SNAP TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 µF 250 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
250VXG220MEFCSN22X25 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.22 A @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.83 A @ 10 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.866" Dia (22.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 105°C