25JGV220M8X10.5 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM 220UF 20% 25V SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 220 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 25JGV220M8X10.5 รุ่น |
หมวดหมู่ | โพลาไรซ์เซชัน ขั้ว |
Mfr | อัตรา |
ชุด | แอพพลิเคชั่น |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ 320 mA @ 120 Hz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ขนาด / มิติ 0.315" Dia (8.00mm) |
ความจุไฟฟ้า | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.413" (10.50mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาดพื้นที่การติดตั้ง 0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 25 V | ประเภทการติดตั้ง |
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD |
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C |