25JGV220M8X10.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-25JGV220M8X10.5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1189-25JGV220M8X10.5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1189-25JGV220M8X10.5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25JGV220M8X10.5
คำอธิบาย
CAP ALUM 220UF 20% 25V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
25JGV220M8X10.5 รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
อัตรา
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
320 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C