25JGV330M10X10.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-25JGV330M10X10.5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1189-25JGV330M10X10.5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1189-25JGV330M10X10.5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25JGV330M10X10.5
คำอธิบาย
CAP ALUM 330UF 20% 25V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
25JGV330M10X10.5 รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
450 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
540 mA @ 10 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C