25ZLH470MEFCT810X12.5 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM 470UF 20% 25V RADIAL TH |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 470 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 25ZLH470MEFCT810X12.5 รุ่น |
หมวดหมู่ | โพลาไรซ์เซชัน ขั้ว |
Mfr | แอพพลิเคชั่น |
ชุด | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ 731.5 mA @ 120 Hz |
บรรจุภัณฑ์ เทปตัดขาย (CT) เทปและกล่อง (TB) | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 1.33 A @ 100 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อิมพีแดนซ์ 39 mOhms |
ความจุไฟฟ้า | ระยะห่างระหว่างตัวนำ 0.197" (5.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.394" Dia (10.00mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 25 V | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.551" (14.00mm) |
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C | ประเภทการติดตั้ง |
อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 105°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง |