25ZLR82MEFC5X11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-25ZLR82MEFC5X11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25ZLR82MEFC5X11
คำอธิบาย
CAP ALUM 82UF 20% 25V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
82 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
200 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
400 mA @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
210 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C