35TZV220M8X10.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-1622-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1189-1622-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
1189-1622-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35TZV220M8X10.5
คำอธิบาย
CAP ALUM 220UF 20% 35V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
35TZV220M8X10.5 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
360 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
600 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
160 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C