35YXS56MEFC5X11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-35YXS56MEFC5X11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35YXS56MEFC5X11
คำอธิบาย
CAP ALUM 56UF 20% 35V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
56 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
cms-datasheet
 cms-datasheet
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
105 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
210 mA @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
580 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C