35ZLJ1200MG412.5X25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-35ZLJ1200MG412.5X25CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1189-35ZLJ1200MG412.5X25TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35ZLJ1200MG412.5X25
คำอธิบาย
CAP ALUM 1200UF 20% 35V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1200 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
35ZLJ1200MG412.5X25 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.92 A @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.2 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
24 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C