35ZLJ470M10X16
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-4073-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35ZLJ470M10X16
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 35V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 9000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
35ZLJ470M10X16 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.1 A @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2 A @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.689" (17.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
9000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C