35ZLQ2200MEFC12.5X35
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-3669-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35ZLQ2200MEFC12.5X35
คำอธิบาย
CAP ALUM 2200UF 20% 35V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2200 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
35ZLQ2200MEFC12.5X35 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
2.66 A @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.8 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
10 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.457" (37.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C