400AX15MEFC10X16
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2275-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
400AX15MEFC10X16
คำอธิบาย
CAP ALUM 15UF 20% 400V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
400AX15MEFC10X16 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.709" (18.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C