400AX4.7MEFC8X9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2276-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
400AX4.7MEFC8X9
คำอธิบาย
CAP ALUM 4.7UF 20% 400V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
400AX4.7MEFC8X9 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.394" (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C