400AX6.8MEFC8X10.8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2277-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
400AX6.8MEFC8X10.8
คำอธิบาย
CAP ALUM 6.8UF 20% 400V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
400AX6.8MEFC8X10.8 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.484" (12.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C