400AX8.2MEFC10X9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2278-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
400AX8.2MEFC10X9
คำอธิบาย
CAP ALUM 8.2UF 20% 400V RADIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8.2 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
400AX8.2MEFC10X9 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C