400LEX1MEFC6.3X11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2719-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
400LEX1MEFC6.3X11
คำอธิบาย
CAP ALUM 1UF 20% 400V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
โมเดล EDA/CAD
400LEX1MEFC6.3X11 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
24 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
48 mA @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C