400LEX2.2MEFC8X11.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2724-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
400LEX2.2MEFC8X11.5
คำอธิบาย
CAP ALUM 2.2UF 20% 400V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
โมเดล EDA/CAD
400LEX2.2MEFC8X11.5 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
40 mA @ 120 Hz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.531" (13.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C