400LLE4R7MEFC10X12.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-1334-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
400LLE4R7MEFC10X12.5
คำอธิบาย
CAP ALUM 4.7UF 20% 400V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
400LLE4R7MEFC10X12.5 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
61 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
122 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.571" (14.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C