450BXW10MEFR10X16
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-3176-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
450BXW10MEFR10X16
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 450V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 450 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
450BXW10MEFR10X16 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
130 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
325 mA @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.709" (18.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
450 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C