450BXW33MEFR12.5X25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-2937-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
450BXW33MEFR12.5X25
คำอธิบาย
CAP ALUM 33UF 20% 450V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µF 450 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
450BXW33MEFR12.5X25 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
360 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
900 mA @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
450 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C