50PHV68M8X10.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-50PHV68M8X10.5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1189-50PHV68M8X10.5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1189-50PHV68M8X10.5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
50PHV68M8X10.5
คำอธิบาย
CAP ALUM HYBRID 68UF 20% 50V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
68 µF 50 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 30mOhm 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 135°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C
ผู้ผลิต
Rubycon
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
115 mA @ 100 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.3 A @ 100 kHz
ประเภท
ไฮบริด
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
68 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
30mOhm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 135°C