50YXM10MEFR5X11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-50YXM10MEFR5X11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
50YXM10MEFR5X11
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 50V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 50 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
37.8 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
90 mA @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C