6.3ZLQ1200MEFC8X11.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-3598-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
6.3ZLQ1200MEFC8X11.5
คำอธิบาย
CAP ALUM 1200UF 20% 6.3V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1200 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
6.3ZLQ1200MEFC8X11.5 รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
636 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.06 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
49 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C