6.3ZLQ1500MEFC8X16
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-3599-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
6.3ZLQ1500MEFC8X16
คำอธิบาย
CAP ALUM 1500UF 20% 6.3V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1500 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
6.3ZLQ1500MEFC8X16 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
834 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.39 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
38 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.689" (17.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C