6.3ZLQ4700MEFC10X25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-3604-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
6.3ZLQ4700MEFC10X25
คำอธิบาย
CAP ALUM 4700UF 20% 6.3V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4700 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
6.3ZLQ4700MEFC10X25 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.75 A @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.5 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
15 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C