63YXJ10M5X11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
63YXJ10M5X11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
63YXJ10M5X11
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 63V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 63 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
63YXJ10M5X11 รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
72.66 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
173 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
880 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C