AF500-404005
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-5143-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AF500-404005
คำอธิบาย
THERM PAD 40MMX40MM 1 SHEET=50PC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผ่นความร้อน สีขาว 40.00mm x 40.00mm สี่เหลี่ยมจัตุรัส แบบเหนียว - สองด้าน
หมวดหมู่
โครงร่าง
40.00mm x 40.00mm
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ความหนา
0.0197" (0.500mm)
ชุด
วัสดุ
ไม่ใช่ซิลิโคน
บรรจุภัณฑ์
แผ่น
สารยึดติด
แบบเหนียว - สองด้าน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีขาว
ประเภท
แผ่น, แผ่น
การนำความร้อน
3.0W/m-K