CP854345H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-4052-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP854345H
คำอธิบาย
PELTIER, 40 X 40 X 3.45 MM, 8.5
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 77.1W @ 27°C 8.5 A 80°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP854345H รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ความสูง
3.45mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
8.5 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
15.7 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.5 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 40.00mm L x 40.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
80°C
Qmax @ Th
77.1W @ 27°C