CP105559415
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP105559415-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP105559415
คำอธิบาย
PELTIER, 55 X 59 X 4.15, 10 A, W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 140.0W @ 27°C 10 A
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ความสูง
4.15mm
ชุด
จำนวนของสเตจ
1
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
10 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
24.6 V
ประเภท
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก)
ความต้านทานไฟฟ้า
1.82 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 59.00mm L x 55.00mm W
คุณสมบัติ
สายตัวนำ, ซีล - ซิลิโคน RTV
Qmax @ Th
140.0W @ 27°C