SF100-505005
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-5113-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SF100-505005
คำอธิบาย
THERM PAD 50MMX50MM 1 SHEET=32PC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผ่นความร้อน สีน้ำเงิน 50.00mm x 50.00mm สี่เหลี่ยมจัตุรัส แบบเหนียว - สองด้าน
หมวดหมู่
โครงร่าง
50.00mm x 50.00mm
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ความหนา
0.0197" (0.500mm)
ชุด
วัสดุ
ซิลิโคนอีลาสโตเมอร์
บรรจุภัณฑ์
แผ่น
สารยึดติด
แบบเหนียว - สองด้าน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีน้ำเงิน
ประเภท
แผ่น, แผ่น
การนำความร้อน
1.5W/m-K