CP203475H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-4043-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP203475H
คำอธิบาย
PELTIER, 30 X 30 X 4.75 MM, 2 A,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 18.2W @ 27°C 2 A 80°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP203475H รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ความสูง
4.75mm
ชุด
จำนวนของสเตจ
1
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
2 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
15.7 V
ประเภท
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก)
ความต้านทานไฟฟ้า
6.7 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 30.00mm L x 30.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
80°C
Qmax @ Th
18.2W @ 27°C