CP393365H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-4047-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP393365H
คำอธิบาย
PELTIER, 30 X 30 X 3.65 MM, 3.9
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 35.2W @ 27°C 3.9 A 80°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP393365H รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ความสูง
3.65mm
ชุด
จำนวนของสเตจ
1
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
3.9 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
15.7 V
ความต้านทานไฟฟ้า
3.5 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 30.00mm L x 30.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
80°C
Qmax @ Th
35.2W @ 27°C