CP394044365
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP394044365-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP394044365
คำอธิบาย
PELTIER, 40 X 44 X 3.65, 3.9 A,
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 71.8W @ 27°C 3.9 A
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ความสูง
3.65mm
ชุด
จำนวนของสเตจ
1
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
3.9 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
32.5 V
ความต้านทานไฟฟ้า
6.95 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 44.00mm L x 40.50mm W
คุณสมบัติ
สายตัวนำ, ซีล - ซิลิโคน RTV
Qmax @ Th
71.8W @ 27°C