CP603315H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-4434-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP603315H
คำอธิบาย
PELTIER, 30 X 30 X 3.15 MM, 6 A,
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 53.1W @ 27°C 6 A 80°C
โมเดล EDA/CAD
CP603315H รุ่น
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ความสูง
3.15mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
6 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
15.7 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.9 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 30.00mm L x 30.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
80°C
Qmax @ Th
53.1W @ 27°C