CP604020395H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CP604020395H-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP604020395H
คำอธิบาย
PELTIER, 40 X 20 X 3.95 MM, 6.0
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 27.5W @ 27°C 6 A 80°C
โมเดล EDA/CAD
CP604020395H รุ่น
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ความสูง
3.95mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
6 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
7.6 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.09 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 40.00mm L x 20.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
80°C
Qmax @ Th
27.5W @ 27°C