CP8530345
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP8530345-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP8530345
คำอธิบาย
PELTIER, 30 X 30 X 3.45, 8.5 A,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 57.7W @ 27°C 8.5 A
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ความสูง
3.45mm
ชุด
จำนวนของสเตจ
1
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
8.5 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
11.8 V
ประเภท
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก)
ความต้านทานไฟฟ้า
1.15 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 30.00mm L x 30.00mm W
คุณสมบัติ
สายตัวนำ, ซีล - ซิลิโคน RTV
Qmax @ Th
57.7W @ 27°C