CP853345H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-4443-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP853345H
คำอธิบาย
PELTIER, 30 X 30 X 3.45 MM, 8.5
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 43.1W @ 27°C 8.5 A 80°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP853345H รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ความสูง
3.45mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
8.5 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
8.8 V
ความต้านทานไฟฟ้า
850 mOhms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 30.00mm L x 30.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
80°C
Qmax @ Th
43.1W @ 27°C